Farashin man fetur ba zai daidaita a Najeriya ba sai dala ta sauko – PENGASSAN Shugaban ƙungiyar ma’aikatan man fetur da gas…
Labarai da Rahotanni
-
-
Tsohon Gwamnan Jihar Katsina Rt. Hon. Aminu Bello Masari Zai Jagoranci Kwamitin Sulhu Na Gwamnan Ondo Da Mataimakin Sa Ganduje shine ya…
-
Ana Fuskantar Barazanar Karancin Man Fetir Da Tashin Farashinsa JARIDAR TASKAR LABARAI MANYAN LABARAI Ana Fuskantar Barazanar Karancin Man Fetir Da Tashin…
-
Shugaban kasa Bola Tinubu ya amince da biyan naira dubu 25 a kowane wata ga masu karamin karfi dake cikin rijistar bada…
-
Yadda ‘yan bindiga suka kutsa cikin Jami’ar Ɗanfodiyo a Sakkwato Daga SANI AHMAD GIWA a Abuja Mako guda bayan da ‘yan bindinga…
-
Shugaban Jami’ar Farfesa Lawal Sulaiman Bilbis ya ziyarci jami’ar a cikin daren Litinin domin kwantar da hankalin ɗalibai, ko da yake a…
-
Kada ku bari ƙa’idoji su hana ku yin adalci – Alƙalin Alƙalai ga alƙalan Nijeriya Daga MAHDI M. MUHAMMAD Babban Alƙalin Alƙalan…
-
Da Duminsa: Dikko Radda ya sanar da duk ɗiyan talakawan jihar Katsina dake shawarar karatu ƙasashen waje, da su bayar da takardunsu…

