Rundunar ‘yan sandan jihar Adamawa ta cafke wasu mutane shida da ake zargin su da garkuwa da mutane. Ana tuhumar mutanen shida…
Labarai da Rahotanni
-
-
Rundunar ‘yan sandan jihar Adamawa ta ce ta kama wasu mutane shida da ake zargin masu garkuwa da mutane ne, wadanda suka…
-
Shugaban kasa Bola Tinubu ya amince da nadin Dr Abdullahi Mustapha a matsayin Darakta Janar na Hukumar Makamashi ta Najeriya. Wata sanarwa…
-
Wata Mata Ta Siyar da Jikanta Kan Kudi N50,000 a Anambra Wata mata ta siyar da jikanta mai watanni uku a duniya…
-
Daga MAHDI M. MUHAMMAD Ƙasar Gobir na ɗaya daga cikin ƙasashen Hausa na ainii, an ce ita ɗin tsohuwar daula ce kuma…
-
Daga BASHIR ISAH Allah Ya yi wa Wazirin Fika kuma tsohon Sakataren Gwamnatin Tarayya, Alhaji Adamu Fika, rasuwa. Sanarwar rasuwar ta fito…
-
Daga BASHIR ISAH Gwamnatin Nijeriya ta jaddada ƙudirinta na bai wa sojojin ƙasar cikakken goyon baya don ci gaba da kare ƙasa…
-
Brian Mwenda, lauyan bogi wanda ya yi nasara a shari’o’i 26 yayin da yake bayyana a matsayin Lauyan Babbar Kotun Kenya ya…

