Labarai Tinubu Ya yi Alkawarin Cika Burikan ‘Yan Nijeriya by masta May 25, 2023 by masta May 25, 2023 TINUBU YA SHA ALWASHIN CIKA BURUKAN ƳAN NIJERIYA. Daga: Hassan Munammed Marke Zaɓaɓɓen shugaban ƙasa, Asiwaju Bola Ahmed Tinubu, ya sha alwashin… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Kin Halartar Ganduje Bude Masana’antar Tace Mai ta Dangote Ruwa ba Ya Tsami Banza by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 Yayin bude katafaren kamfanin matatar Mai da Dangote ya bude ba a ga gwamnan Kano Dr Abdullahi Umar Ganduje ba a wurin… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Ruwan Sama ya yi Ta’adi a Jihar Bauchi by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 GUGUWA DA RUWAN SAMA A BAUCHI Yadda Jama’ar Misau Suka Haɗu Da Iftila’in Guguwa Da Ruwan Sama. Wata guguwa da ruwan sama… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Yadda Dangote ya Shigo Legas by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 ƊANGOTE YAZO LEGAS BA SHI DA KOMAI – Babajide Sanwo-Olu. Gwamnan jihar Legas Babajide Sanwo-Olu, ya bayyana cewa, fitaccen attajirin ɗan kasuwa… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Rayuwata na cikin hatsari by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 RAYUWATA NA CIKIN HAƊARI Tsohon Fira-Ministan ƙasar Pakistan Imran Khan ya bayyana cewa, rayuwarsa tana cikin haɗari. Imran Khan wanda tsohon Fira-minista… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Yadda Dangote ya zo Lagos by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 ƊANGOTE YAZO LEGAS BA SHI DA KOMAI – Babajide Sanwo-Olu. Gwamnan jihar Legas Babajide Sanwo-Olu, ya bayyana cewa, fitaccen attajirin ɗan kasuwa… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Yadda Ruwa Ya yi Barna a Bauchi by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 GUGUWA DA RUWAN SAMA A BAUCHI Yadda Jama’ar Misau Suka Haɗu Da Iftila’in Guguwa Da Ruwan Sama. Wata guguwa da ruwan sama… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Zuwan Dagote Legas…. by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 ƊANGOTE YAZO LEGAS BA SHI DA KOMAI – Babajide Sanwo-Olu. Gwamnan jihar Legas Babajide Sanwo-Olu, ya bayyana cewa, fitaccen attajirin ɗan kasuwa… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Barayin waya sun shiga hannu a Katsina by masta May 24, 2023 by masta May 24, 2023 WASU ƁARAYIN WAYA SUN SHIGA HANNU Yadda Aka Cafke Ɓarayin Waya A Katsina. Rundunar ‘Yansandan jihar Katsina, ta sanar da kama wasu… 0 FacebookTwitterPinterestEmail
Labarai Gwamna Dr Umar Ganduje ya mayar da Martani kan Hirar da ke Yawo a Social Media Ana cewa shi ne. by masta May 21, 2023 by masta May 21, 2023 Daga Shafin BBC Hausa Rahoto kai-tsaye Wasu ‘yan haɗama ne ke ƙoƙarin lalata alaƙar Ganduje da Tinubu – Gwamnatin Kano Ganduje da… 0 FacebookTwitterPinterestEmail