Home Labarai Jam’iyyar NNPP tare da ɗan takarar ta na Majalisar Wakilai na ƙaramar hukumar Tarauni Mukhtar Umar Yarima sun yi nasara a kotun daukaka ƙara, inda kotun ta tabbatar da nasarar sa.

Jam’iyyar NNPP tare da ɗan takarar ta na Majalisar Wakilai na ƙaramar hukumar Tarauni Mukhtar Umar Yarima sun yi nasara a kotun daukaka ƙara, inda kotun ta tabbatar da nasarar sa.

by Muhsin Tasiu Yau

Jam’iyyar NNPP tare da ɗan takarar ta na Majalisar Wakilai na ƙaramar hukumar Tarauni Mukhtar Umar Yarima sun yi nasara a kotun daukaka ƙara, inda kotun ta tabbatar da nasarar sa

Related Posts

Leave a Comment